ร้านเกมคอมตลาดกำนันหลัก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ร้านเกมคอมตลาดกำนันหลัก

www.banksgame.com

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แผ่นเกมที่ส่งมาไม่ครบ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Pongpat
ผู้มาเยือน

แผ่นเกมที่ส่งมาไม่ครบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แผ่นเกมที่ส่งมาไม่ครบ   แผ่นเกมที่ส่งมาไม่ครบ I_icon_minitimeTue Nov 03, 2009 1:59 pm

ผมว่าคงจะหวังอะไรไม่ได้แล้วครับ

หน้าเสียดายจริงๆ นะครับ เพราะว่าตอนแรกคิดว่านี้คงจะเป็นร้านที่ดีเอาใขใส่ลูกค้า

แต่ไม่ใช่เลย ผมอุตส่าห์คิดว่าจะมาซื้อเพิ่ม แต่ต้องได้พบกลับ พฤติกรรมเช่นนี้

ผมผิดหวังจริงๆ ผมไม่ค่อยเสียดายหรอกครับ กลับ เกมที่เบี้ยวผมไป 3 เกม

ทั้งๆ ที่บอกจะส่งชดเชยมาให้

แต่มันเสียความรู้สึกครับ ไม่ใช่ผมไม่ติดตามเลยนะ เพิ่งแต่ผมโทรไปก็ไม่ยอมรับ

หนีหายไปดื้อๆ เลย ไม่มีติดต่ออะไรกลับมา

ขอบอกตรงๆว่าแย่ครับ

ผมรึกะจะไปบอกเพื่อนๆ ว่าเจอร้านดีๆ แล้ว

แต่คงต้องเลิกความคิดนี้แล้ว

เซงมากครับกับการกระทำแบบนี้

ผมคงต้องไม่ให้มาพบประสบแบบผม คงต้องเผยแพร่การกระทำนี้ต่อไป
ขึ้นไปข้างบน Go down

แผ่นเกมที่ส่งมาไม่ครบ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1